கேரளா உள்ளாட்சி தேர்தல் பாஜகவின் செயலால் அதிர்ந்து போன கம்யூனிஸ்ட் கட்சியினர்!!

கேரளா உள்ளாட்சி தேர்தல் பாஜகவின் செயலால் அதிர்ந்து போன கம்யூனிஸ்ட் கட்சியினர்!!

கேரள உள்ளாட்சி தேர்தல் மிகவும் சூடுபிடித்து உள்ளது, பாஜக கம்யூனிஸ்ட், காங்கிரஸ் என மூன்று கட்சிகள் இடையே கேரள உள்ளாட்சி தேர்தலில் மும்முனை போட்டி நிலவுகிறது, பல இடங்களில் பாஜக vs கம்யூனிஸ்ட் என போட்டி நிலவுகிறது. இந்த நிலையில் பாஜக வேட்பாளர் தேர்வு மூலம் கம்யூனிஸ்ட் கட்சிக்கு மிகுந்த அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

யாரெல்லாம் கம்யூனிஸ்ட் ஆட்சியில் கேரளாவில் நேரடியாக பாதிக்க பட்டார்களோ அவர்களை வேட்பாளர்களாக களத்தில் நிறுத்தியுள்ளது, 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) குண்டால் கொடூரமாக தாக்கப்பட்ட ஜோத்ஸ்னா ஜோஸ், வரவிருக்கும் உள்ளாட்சி அமைப்பு தேர்தலில் பலுசேரி பஞ்சாயத்துக்கு போட்டியிட பாஜக டிக்கெட் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

பாஜகவின் தேசிய பொதுச் செயலாளர் பி.எல்.சந்தோஷ் கூறுகையில், கேரளாவில் ‘மிருகத்தனமான, மனிதாபிமானமற்ற கம்யூனிச ஆட்சியை’ முடிவுக்கு கொண்டுவருவதற்காக பாஜக வேட்பாளராக ஜோத்ஸ்னா ஜோஸ் பலுசேரி பஞ்சாயத்திலிருந்து போட்டியிடுகிறார்.
பிப்ரவரி 2018 இல், ஜோத்ஸ்னா ஜோஸ் தம்பி என்ற சிபிஐ (எம்) தலைவரால் தாக்கப்பட்டார், இது அவரது குழந்தையை இழக்க வழிவகுத்தது. அந்த நேரத்தில் அவர் 4.5 மாத கர்ப்பமாக இருந்தார், ஆனால் தம்பி வயிற்றில் உதைத்த பின்னர் கர்ப்பத்தை கட்டாயமாக நிறுத்த வேண்டியிருந்தது.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக கோடெஞ்சேரி காவல்துறையினர் அந்த பெண்ணின் அயலவர்கள் உட்பட 7 பேரை கைது செய்ததாக பின்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த வழக்கில் பொலிஸ் செயலற்ற தன்மை குறித்து ஜோத்ஸ்னா முன்பு புகார் செய்திருந்தார். “நான் காவல்துறையை அழைத்தேன், ஆனால் அவர்கள் வர ஒரு வாகனம் இல்லை என்று அவர்கள் சொன்னார்கள்”, என்று அவள் கேட்டாள்.

நிலத் தகராறு தொடர்பாக அவரது கணவரைத் தாக்க குண்டர்கள் வந்திருந்தனர். அவர்கள் வீட்டிற்குள் நுழைந்து அவர்களது 5 வயது மகன் உட்பட குடும்பத்தினரை தாக்கினர். நில மோதலில் மத்தியஸ்தரான சைதலவி என்ற 8 பேர் கும்பலை வீட்டிற்குள் அழைத்துச் சென்ற சம்பவம் இரவு நடந்தது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒருவரின் தாயால் அந்தப் பெண் கட்டப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இரண்டு ஆண்கள் தன்னைத் தாக்கியதாகவும், தம்பியே தான் அவளை வயிற்றில் உதைத்ததாகவும் அவர் விவரித்தார்.

அவர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டபோது, ​​அவரது நஞ்சுக்கொடியின் மீது இரத்த உறைவு இருப்பதாக மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர், இது குழந்தையின் இழப்புக்கு வழிவகுத்தது.
ஜோத்ஸ்னாவின் கணவர் கூறியதாவது, “நான் இரண்டு நிலையங்களில் அவர்களின் பெயர்களுடன் புகார்களைப் பதிவு செய்துள்ளேன். ஒரே ஒரு குற்றவாளியை மட்டுமே போலீசார் கைது செய்தனர். அந்த மனிதர்கள் என்னைக் கொன்றுவிடுவார்கள் என்று பகிரங்கமாக மிரட்டினார்கள். இப்போது, ​​சிபிஎம் தலைவர்கள் எனது புகாரில் இருந்து தம்பியை விலக்குமாறு கேட்டுக் கொள்கிறார்கள், மற்றவர்களை கைது செய்ய ஏற்பாடு செய்வார்கள். ஆனால் எனது முடிவில் நான் உறுதியாக இருக்கிறேன், எனக்கு நீதி கிடைக்கும் வரை முன்னேறுவேன். ”

கேரள உள்ளாட்சி அமைப்பு தேர்தல்கள்
கேரளாவில் உள்ளாட்சி மன்றத் தேர்தல் டிசம்பர் 8, 10 மற்றும் 14 ஆகிய தேதிகளில் மூன்று கட்டங்களாக நடைபெற உள்ளது. வாக்கு எண்ணிக்கை டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி நடைபெறும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close Bitnami banner
Bitnami