உடல் எடையை குறைக்க விரும்புவோர் எடை இழக்க இந்த அரிசியை சாப்பிட வேண்டும்!

உடல் எடையை குறைக்க விரும்புவோர் எடை இழக்க இந்த அரிசியை சாப்பிட வேண்டும்!

ஒரு நாளைக்கு அரிசி சாப்பிடுவதால் அதில் உள்ள சர்க்கரை காரணமாக எடை அதிகரிக்கும் என்று மருத்துவர்கள் கூறுகிறார்கள். அதனால்தான் உடல் எடையை குறைக்க விரும்புவோர் ஒரு நாளைக்கு மூன்று வேளை சாப்பிடக்கூடாது என்று கூறுகிறார்கள். அமெரிக்கன் ஜர்னல் ஆஃப் கிளினிக்கல் நியூட்ரிஷன் ஒரு புதிய கண்டுபிடிப்பை தெரிவித்துள்ளது. நம் அன்றாட உணவை அரிசி மற்றும் மெருகூட்டப்பட்ட வெள்ளை அரிசியுடன் சமைத்து மூன்று அல்லது இரண்டு பரிமாணங்களில் சாப்பிட்டால் எடை அதிகரிக்கும் வாய்ப்பு அதிகம் என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் கூறுகின்றனர்.

நீங்கள் ஒரு நாளைக்கு பழுப்பு அரிசியை சாப்பிட்டால், எடை அதிகரிக்காமல் உடல் எடையை குறைப்பீர்கள் என்று ஆராய்ச்சி காட்டுகிறது.அதற்கு முக்கிய காரணம் அரிசி சுத்தமாகவும், மெருகூட்டப்பட்டதாகவும் இருக்கும்.இந்த வரிசையில் அரிசி இயற்கையாக தயாரிக்கப்பட்ட சுகாதார நன்மைகள் இழக்கப்படுகின்றன. இதேபோல், பழுப்பு அரிசி, மெருகூட்டப்படாமலும், அரிசியிலிருந்து எந்த பதப்படுத்தலும் இல்லாமல், ஊட்டச்சத்துக்கள் எங்களிடமிருந்து நேரடியாக எந்த இழப்பும் இல்லாமல் பெறுகின்றன. திட்டமிடப்படாத பழுப்பு அரிசியிலும் சர்க்கரை அளவு குறைவாக இருப்பதாக ஆராய்ச்சி காட்டுகிறது. இந்த அரிசியை சாப்பிடுவோர் எளிதில் எடையைக் குறைப்பார்கள், ஏனெனில் அதிக கலோரிகள் உடலில் உறிஞ்சப்படும்.

இந்த பழுப்பு அரிசியை சாப்பிடுவது நிச்சயமாக உடல் எடையை குறைக்க உதவும் என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் கூறுகின்றனர். இந்த அரிசியுடன் எடை குறைக்க முக்கிய காரணம், அதில் கிடைக்கும் ஊட்டச்சத்துக்கள் உடலின் வளர்சிதை மாற்றத்தை ஒழுங்குபடுத்துகின்றன. கொழுப்பு குறைவாக இருந்தால் அதிகரிக்கவும். ஊட்டச்சத்து நிபுணர்களின் கூற்றுப்படி, நீங்கள் பழுப்பு அரிசி சாப்பிட்டு எடை குறைக்கும் பயிற்சிகளை செய்தால், இரண்டு முதல் மூன்று வாரங்களில் 5 கிலோ வரை இழக்க நேரிடும். ஈபியத்தின் விலை சற்று அதிகமாக இருந்தாலும் நன்மைகளை குறைக்க முடியும் என்று கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *