“உடற்பயிற்சி செய்யும் போது ஒப்பனை அணிய வேண்டாம்”

“உடற்பயிற்சி செய்யும் போது ஒப்பனை அணிய வேண்டாம்”

ஒப்பனை என்பது யாருடைய அழகையும் கவர்ச்சியையும் மேம்படுத்த சிறந்த வழியாகும். ஒப்பனை நுட்பங்கள் உங்கள் தோல் பிரச்சினைகளை மறைப்பதன் மூலம் உங்கள் அழகாக தோற்றமளிக்க உதவும். மறுபுறம், சில சந்தர்ப்பங்களில், கவனமாகப் பயன்படுத்தாவிட்டால் அலங்காரம் பயன்படுத்துவது உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும்.அவற்றில் ஒன்று உடற்பயிற்சி செய்யும் போது அலங்காரம் செய்வது.உடற்பயிற்சி செய்யும் போது ஒப்பனை அணிவது உங்கள் முகத்தில் அதிக உடல்நலப் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும் மற்றும் உடற்பயிற்சியின் போது நமது உடல் வெப்பநிலை அசாதாரணமாக அதிகமாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் நம் உடல் உடலை குளிர்விக்கவும் வெப்பநிலையை குறைக்கவும் வியர்வையை வெளியிடுகிறது.

உட்புற வெப்பநிலையின் அதிகரிப்பு சருமத்தில் சிறிய துளைகளை திறக்க வழிவகுக்கிறது. இந்த துளைகள் வியர்வை மற்றும் எண்ணெயை வெளியிடுகின்றன. இந்த நேரத்தில் சருமத்தில் ஒப்பனை பயன்படுத்தினால், அது துளைகளை மூடி, வியர்வை உற்பத்தியைத் தடுக்கும். துளைகள் வழியாக வெளியே வருகிறதுவியர்வை இரசாயனங்கள் கொண்ட ஒப்பனையுடன் இணைந்தால், இது பாக்டீரியாக்களின் வளர்ச்சியையும் இனப்பெருக்கத்தையும் ஏற்படுத்துகிறது. இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில், அடைபட்ட துளைகள் சருமத்தை எரிச்சலடையச் செய்து எதிர்வினை அறிகுறிகளை அதிகப்படுத்தும். உடற்பயிற்சி செய்யத் தயாராகும் முன் உங்கள் முகத்தில் மேக்கப் போட்டிருந்தால், அதை முழுமையாக சுத்தப்படுத்த வேண்டும். உடற்பயிற்சியின் முன் ஈரமான துணியால் முகத்தை துடைப்பது உதவாது. வொர்க்அவுட்டை முழுவதும் தூசி மற்றும் அழுக்கு உங்கள் முகத்தில் சிக்கிக்கொள்ளும் என்பதால் நீங்கள் மேக்கப்பை அகற்றி, உங்கள் முகத்தை உங்களால் சுத்தப்படுத்த வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *