காலையில் வெறும் வயிற்றில் காபி குடித்தால் … நன்மையா?

காலையில் வெறும் வயிற்றில் காபி குடித்தால் … நன்மையா?

நீங்கள் காலையில் எழுந்தவுடன், தேநீர் அல்லது காபி பழக்கம் அனைவருக்கும் இருக்கும். குறிப்பாக காபி என்பது பலரின் பழக்கமாகும். இருப்பினும், காலையில் வெறும் வயிற்றில் காபி குடிப்பதைத் தவிர்ப்பது நல்லது. இல்லையெனில் இது பல்வேறு உடல்நலப் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும். காலையில் வெறும் வயிற்றில் காபி குடிப்பதால் ஏற்படும் சில உடல்நலப் பிரச்சினைகள் பற்றி அறிக …

இந்த தீவிரமான திட்டத்தின் தீமைகள் சிறியவை. காபி அமிலமானது. காலையில் வெறும் வயிற்றில் காபி குடிப்பதால் வயிற்றில் ஹைட்ரோகுளோரிக் அமிலம் அதிகரிக்கும். இது செரிமான அமைப்புக்கு நல்லதல்ல. இது நெஞ்செரிச்சல் மற்றும் அமிலத்தன்மை போன்ற பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும்.

காபியின் அமில தன்மை வயிற்றின் புறணி சேதப்படுத்தும். அமிலத்தன்மை அதிகரிப்பது வயிற்றுப் புண் போன்ற பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும். காபியின் அமிலத்தன்மை வயிற்றில் இருக்கும்போது வயிற்றின் புறணி நேரடியாக பாதிக்கிறது. வெற்று வயிற்றில் காபி உட்கொள்ளும்போது, ​​மூளை செரோடோனின் என்ற ஹார்மோனை வெளியிடுவதில்லை. இது கவலை மற்றும் மனச்சோர்வு போன்ற பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும். வெறும் வயிற்றில் காபி குடிப்பதால் உடலில் நீரேற்றம் குறையும். காபி பொதுவாக உடலை நீரிழக்கச் செய்கிறது. இது வயிற்றில் அதிக பக்க விளைவுகளை ஏற்படுத்தும்.

நீரிழப்பு மற்றும் ஆஸைட்டுகள் போன்ற பிரச்சினைகள் மலச்சிக்கலை ஏற்படுத்தும். காபி குடிப்பவர்களுக்கு மலச்சிக்கல் வருவதற்கு இதுவும் ஒரு காரணம். வெறும் வயிற்றில் காலையில் காபி குடிப்பதால் பசி குறைகிறது. வயிறு நிரம்பியிருக்கலாம். இதனால் காலை உணவு குறையும். வெறும் வயிற்றில் காபி குடிக்கும்போது உடல்நலப் பிரச்சினைகள். இருப்பினும், ஏதாவது சாப்பிட்ட பிறகு இருக்கலாம். காபி குடிக்க சிறந்த நேரம் காலை 10 முதல் 1 வரை என்று ஆய்வுகள் காட்டுகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *