‘இரண்டு கிலோ இழந்தது’; மாதவன் உடல் கொழுப்பைப் பற்றி பேசவில்லை …

‘இரண்டு கிலோ இழந்தது’; மாதவன் உடல் கொழுப்பைப் பற்றி பேசவில்லை …

திரைப்பட நட்சத்திரங்கள் உடற்தகுதி மீது அதிக கவனம் செலுத்துகிறார்கள். இந்த விஷயத்தில் ஒரு நடிகைக்கும் ஒரு நடிகருக்கும் இன்று எந்த வித்தியாசமும் இல்லை. உடற்தகுதி அடிப்படையில் வயது ஒரு காரணியாக இல்லை என்று பெரும்பாலான விளையாட்டு வீரர்கள் கருதுகின்றனர். பெரும்பாலான மக்கள் உடற்பயிற்சி பற்றிய கதைகளை சமூக ஊடகங்களில் கூட பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள். படத்திற்காக உடல் எடையை அதிகரிப்பது மற்றும் குறைப்பது போன்ற படங்களையும் வீடியோக்களையும் நடிகர்கள் இடுகிறார்கள்.

நேற்று இன்ஸ்டாகிராமில் நடிகர் மாதவன் பகிர்ந்த செல்பி படமும் நிறைய கவனத்தை ஈர்த்தது. ‘இரண்டு கிலோ குறைவாக …’ என்று தொடங்கி தலைப்புடன் புகைப்படம் வெளியிடப்பட்டது.
ஒருவர் திடீரென்று அதைக் கேட்கும்போது, ​​அது உடல் எடையைப் பற்றியது என்று ஒருவர் இயல்பாகவே நினைக்கிறார்.

ஆனால் மாதவன் தனது தலைமுடியைப் பற்றி பேசுகிறான். ஹேர்கட் முடிந்தபின் உள்ள படம் ‘இரண்டு கிலோ ஹேர் கட் …’ என்ற சுவாரஸ்யமான தலைப்புடன் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. படத்திற்கு பல ரசிகர்கள் பதிலளித்துள்ளனர்.

கடந்த சில நாட்களில், மாதவனின் நீண்ட கூந்தலை அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்த அனைத்து படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களில் காணலாம். பூட்டுதலின் போது, ​​கூட்டத்தில் இருந்த பெரும்பாலான ஆண்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் தங்கள் தலைமுடியை இந்த வழியில் வளர்த்தனர். சிலர் அதை ஒரு பாணியாக அமைக்கின்றனர். எப்படியிருந்தாலும், காதலியின் புதிய தோற்றமும் கொலையாளி என்று ரசிகர்கள் கருதுகின்றனர்.
கடந்த சில நாட்களில், மாதவனின் நீண்ட கூந்தலை அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்த அனைத்து படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களில் காணலாம். பூட்டுதலின் போது, ​​கூட்டத்தில் இருந்த பெரும்பாலான ஆண்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் தங்கள் தலைமுடியை இந்த வழியில் வளர்த்தனர். சிலர் அதை ஒரு பாணியாக அமைக்கின்றனர். எப்படியிருந்தாலும், காதலியின் புதிய தோற்றமும் கொலையாளி என்று ரசிகர்கள் கருதுகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *