பிரதமர் மோடியின் வாக்குப்பதிவு இயந்திரம் குறித்து எந்த பயமும் இல்லை: ராகுல் காந்தி திரும்புவது ..!

பிரதமர் மோடியின் வாக்குப்பதிவு இயந்திரம் குறித்து எந்த பயமும் இல்லை: ராகுல் காந்தி திரும்புவது ..!

பீகார்: பீகாரில் பேரணி நடத்திய காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி, ‘மோடி வாக்குப்பதிவு இயந்திரம்’ குறித்து பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு எந்த பயமும் இல்லை என்று தெரிவித்துள்ளார்.

பீகார் மூன்றாம் மற்றும் இறுதி கட்ட தேர்தல்களுக்கு தயாராகி வரும் நிலையில், போட்டியாளர்கள் மாநிலத்தின் முக்கிய பகுதிகளில் வாக்காளர்களை ஈர்க்கும் முனைப்பில் உள்ளனர். கொரோனா அச்சங்களுக்கு மத்தியில் முக்கிய சட்டமன்றத் தேர்தல்களில் முதல் முறையாக வாக்களிக்கும்.

முதல்வர் நிதீஷ் குமார், காங்கிரஸ் வயநாடு எம்.பி. ராகுல் காந்தி, பாதுகாப்பு அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங் ஆகியோர் புதன்கிழமை பேரணியை நடத்தவுள்ளனர். தாகூர் கஞ்ச் (கிஷன் கஞ்ச்), கோச்சதமன், ராணிகஞ்ச், அரேரியா, மஹிஷி, சஹர்சா மற்றும் மாதேபுராவை நிதின் குமார் பார்வையிடுவார்.தம்தாஹா, பிரான்பூர், கோரஹா மற்றும் முசாபர்பூரில் பேரணிகளை நடத்த ராகுல் காந்தி இன்று அரேரியா மற்றும் பீகர்கஞ்சிற்கு வருவார்

பீகாரில் பேரணி நடத்திய காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி, ‘மோடி வாக்குப்பதிவு இயந்திரம்’ குறித்து பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு எந்த பயமும் இல்லை என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *