எமிரேட்ஸ் விமானிகளுக்கு ஒரு வருடத்திற்கு ஊதியம் பெறாத விடுப்பு வழங்குகிறது!

எமிரேட்ஸ் விமானிகளுக்கு ஒரு வருடத்திற்கு ஊதியம் பெறாத விடுப்பு வழங்குகிறது!

வேலை நேரங்களை சரிசெய்வது உட்பட கோவிட் நெருக்கடியை சமாளிக்க எமிரேட்ஸ் பல்வேறு திட்டங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. நெருக்கடியிலிருந்து தப்பிக்க ஒரு வருட விமானிகளுக்கு ஊதியம் பெறாத விடுப்பை வழங்குவதாகவும் நிறுவனம் உறுதியளிக்கிறது. எமிரேட்ஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் விமானிகளுக்கு விடுப்பு வழங்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

விமானத் துறையின் தற்போதைய நிலைமை சில சமயங்களில் மாற்றம் ஏற்பட்டால் திரும்ப அழைக்கப்படலாம் என்ற நிபந்தனையின் அடிப்படையில் இது உள்ளது. ஊதியம் பெறாத விடுப்பு இருந்தபோதிலும் நிறுவனம் தங்குமிடம், சுகாதாரப் பாதுகாப்பு மற்றும் பிற சலுகைகளை வழங்கும் என்று நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

கோவிடிற்குப் பிறகு விமானத் துறை மூடப்பட்டபோது கடுமையான நெருக்கடியிலிருந்து தப்பிக்க எமிரேட்ஸ் கடந்த ஜூன் மாதம் ஊழியர்களை பணிநீக்கம் செய்யத் தொடங்கியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *