கரீனாவின் காலணிகள் !

கரீனாவின் காலணிகள் !

கரீனா கபூர் ஒரு பாலிவுட் நடிகை. கரீனா கபூர் தனது இரண்டாவது தோற்றத்திற்காக இன்னும் பேஷன் உலகில் காத்திருக்கிறார். கரீனா எப்போதுமே தனது சொந்த ‘பேஷன் ஸ்டேட்மென்ட்’ ஒன்றை முன்வைக்க முயற்சிக்கிறார். கரீனாவின் ‘மகப்பேறு ஃபேஷன்’ மற்றும் கஃப்தான் உடை மீதான அவரது காதல் ஆகியவை நகரத்தின் பேச்சு.

இப்போது நட்சத்திரம் அணிந்த ஒரு ஜோடி காலணிகள் ஃபேஷன் உலகின் பேச்சு. ஒரு வித்தியாசமான செருப்பை ஒரு ஹாலோவீன் விருந்தில் கரீனா அணிந்திருந்தார். அதன் படங்களும் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகின. ஸ்ரீதி சான்செட்டி வடிவமைத்த அழகிய சாம்பல் நிற ஆடையை கரீனா அணிந்திருந்தார்.ஆனால் எல்லா கண்களும் வெளிறிய மஞ்சள் நிறத்தில் நட்சத்திரத்தின் ‘எளிய’ செருப்புகளில் இருந்தன. இந்த காலணிகள் இத்தாலிய சொகுசு பிராண்டான ‘போட்டெகா வெனெட்டா’வைச் சேர்ந்தவை.

வெனெட்டாவின் சின்னமான பின்னல் வடிவமைப்பைக் கொண்ட செருப்புகள் தோற்றத்தில் முற்றிலும் வேறுபட்டவை. இந்த ஹை ஹீல்ஸின் விலை 1430 அமெரிக்க டாலர்கள். அதாவது சுமார் 1,06,600 ரூபாய்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *