ஜியோ வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு மாத கால செல்லுபடியாகும் காலத்திற்கு இவை சிறந்த திட்டங்கள்!

ஜியோ வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு மாத கால செல்லுபடியாகும் காலத்திற்கு இவை சிறந்த திட்டங்கள்!

ரிலையன்ஸ் ஜியோ டெலிகாம் நாட்டில் அதிக எண்ணிக்கையிலான பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் இது பிரபலமாக காணப்படுகிறது. குறுகிய கால மற்றும் நீண்ட கால செல்லுபடியாகும் திட்டங்கள் உட்பட பல கவர்ச்சிகரமான ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களின் பட்டியலை ஜியோ கொண்டுள்ளது. ஆனால் பெரும்பாலான நுகர்வோர் அதிக விலைக்கு ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களை மலிவான விலையில் தேர்வு செய்கிறார்கள்.

ரிலையன்ஸ் ஜியோ டெலிகாம் நாட்டில் அதிக எண்ணிக்கையிலான பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் இது பிரபலமாக காணப்படுகிறது. குறுகிய கால மற்றும் நீண்ட கால செல்லுபடியாகும் திட்டங்கள் உட்பட பல கவர்ச்சிகரமான ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களின் பட்டியலை ஜியோ கொண்டுள்ளது. ஆனால் பெரும்பாலான நுகர்வோர் அதிக விலைக்கு ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களை மலிவான விலையில் தேர்வு செய்கிறார்கள்.

குறுகிய காலம்

ஆம், ஜியோ சில குறுகிய கால திட்டங்களை 28 நாள் செல்லுபடியாகும் வசதியுடன் தினசரி தரவு மற்றும் எஸ்எம்எஸ் நன்மைகளுடன் கொண்டுள்ளது. இலவச குரல் அழைப்புகளின் நன்மையும் இதில் அடங்கும். 28 நாட்கள் செல்லுபடியாகும் அனைத்து புவி தொலைத் தொடர்புகளின் நன்மைகளைப் பற்றி அறிய படிக்கவும்.

ஜியோ 129 விலை ரூ. திட்டம்

வோடபோனின் திட்டம் முழு செல்லுபடியாகும் காலத்திற்கு மொத்தம் 2 ஜிபி தரவு நன்மைகளை வழங்கும். செல்லுபடியாகும் காலத்திற்கு மொத்தம் 300 எஸ்.எம்.எஸ். இந்த திட்டத்தின் அழைப்பு நேர வரம்பு 1000 நிமிடங்கள் மற்றும் 28 நாட்கள் ஆகும்..

ஜியோவின் 199 ரூ

ஜியோ டெலிகாமின் ரூ 199 ப்ரீபெய்ட் திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலம் 28 நாட்கள் ஆகும். இந்த காலகட்டத்தில் ஒரு நாளைக்கு 1.5 ஜிபி தரவு இருக்கும், மொத்த செல்லுபடியாகும் காலம் 42 ஜிபி. ஜியோ-க்கு-ஜியோ வரம்பற்ற அழைப்பு வசதியும், ஜியோவிலிருந்து பிற தொலைத் தொடர்பு நெட்வொர்க் அழைப்புகளுக்கு 1000 நிமிட அழைப்பு வரம்பும் உள்ளது. பிளஸ் நீங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் 100 எஸ்எம்எஸ் பெறுவீர்கள்.

ஜியோ 249 ரூ. திட்டம்

ஒவ்வொரு நாளும் 2 ஜிபி இணையத்தைப் பெறுவதே ஜியோவின் திட்டம். இதேபோல், ஜியோவிலிருந்து ஜியோ நெட்வொர்க் அழைப்புகள் இலவசம். ஜியோவிலிருந்து பிற நெட்வொர்க் அழைப்புகளுக்கு இலவசமாக 1,000 நிமிட FUP வரம்பு உள்ளது. தினமும் 100 எஸ்எம்எஸ் வசதி கிடைக்கிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலம் 28 நாட்கள் ஆகும்.

ஜியோ 349 ரூ. திட்டம்

ஜியோவின் திட்டம் ஒரு நாளைக்கு 3 ஜிபி டேட்டா மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ் வழங்குகிறது. குரல் அழைப்புகளுக்கு மொத்தம் 1000 நிமிடங்கள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலம் 28 நாட்கள் ஆகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *