ஐ.பி.எஸ் அதிகாரி வேடத்தில் அஜிதா! அந்த படம் என்ன?

ஐ.பி.எஸ் அதிகாரி வேடத்தில் அஜிதா! அந்த படம் என்ன?

நடிகர் அஜித் குமார் நடித்துள்ள ‘வலைமை’ ரசிகர்களைத் தாக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கொரோனாவுக்கு படப்பிடிப்புக்கு ஆறு மாத இடைநீக்கம் வழங்கப்பட்டுள்ளது. ‘வலமாய்’ படப்பிடிப்பு மீண்டும் தொடங்கியுள்ளது. படக் குழுவினர் சில சுவாரஸ்யமான தகவல்களை வழங்கியுள்ளனர். அதாவது, இந்த படத்தில் ஐபிஎஸ் அதிகாரி ஈஸ்வர்மூர்த்தி வேடத்தில் அஜித் நடிக்கிறார். அஜித் த்ரில்லர்களின் ரசிகராக இருந்து வருகிறார்.அஜித் காக்கி ‘மங்கத்தா’, ‘முராதம்’ மற்றும் ‘யென்னாய் அரிண்டால்’ படங்களில் ரசிகர்களை மகிழ்வித்துள்ளார். இப்போது அவர் கடக் ரோலில் மீண்டும் ‘வலைமை’யில் தோன்றுகிறார்

முன்னதாக கார்த்தியின் ‘தீரன் அதிகாரம் ஒன்ட்ரு’ படத்தை இயக்கிய வினோத், ‘வலைமை’ படத்தையும் இயக்குகிறார். போலீஸ் கதைகளை வெளியே கொண்டு வந்த வினோத் பிரபலமானவர். அதுபோல, ‘வாலிமாய்’ எவ்வாறு உருவாக்க முடியும் என்ற ஆர்வமுள்ள ரசிகன் நான். அஜித் மற்றும் பிற கலைஞர்கள் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

சில அதிரடி காட்சிகளை படமாக்க வெளிநாடு செல்லவும் முடியும். இந்த படம் பந்தயத்தைப் பற்றியும் இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.முன்னதாக அஜித் ஸ்போர்ட்ஸ் பைக்கை இயக்கும் காட்சிகள் கசிந்தன. பாலிவுட்டின் போனி கபூர் இந்த படத்தில் முதலீடு செய்கிறார், அர்கித் மற்றும் போனி ஆகியோர் மீண்டும் நெர்கொண்டா பர்வைக்கு அடுத்தபடியாக கதாநாயகியாக உள்ளனர்.
நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்யும் போது யுவன் சங்கர் ராஜா இசை நிகழ்த்துகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *