பிக் பாஸ் போட்டியாளரின் 3 வது திருமண முடிவு: அன்னி சமரசம் செய்ய முயற்சிக்கிறாரா?

பிக் பாஸ் போட்டியாளரின் 3 வது திருமண முடிவு: அன்னி சமரசம் செய்ய முயற்சிக்கிறாரா?

பிக் பாஸ் போட்டியாளர், பீட்டர் பால் என்பவரை திருமணம் செய்த நடிகை வனிதா விஜய்குமார் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளார். வனிதா லாக் டவுன் டைமில் பீட்டர் பால் என்பவரை மணந்தார். மூன்று குழந்தைகளின் தாயான வனிதாவுக்கு இது மூன்றாவது திருமணம். அவரது மூன்றாவது திருமணம் குறித்து பல கிசுகிசுக்கள் வந்துள்ளன, வனிதா ஒரு ட்வீட்டுடன் பதிலளித்துள்ளார். நான் வாழ்க்கையில் வேறொருவரால் நிராகரிக்கப்பட்டேன் என்ற மாயையின் கீழ் இருக்க வேண்டாம். ஆனால் நான் வேறொருவரை நிராகரிப்பேன்.

இந்த கடந்தகால உறவுகளை சிறப்பாக செய்ய நான் நிறைய முயற்சித்தேன். பின்னர் அவர்கள் அனைவரும் தாங்கமுடியாமல் இடைநிறுத்தினர். நான் ஒருபோதும் பொய் வாழ்ந்ததில்லை. உங்கள் அனுமானங்களை மீறுங்கள் ”என்று ட்வீட் செய்த வனிதா விஜய் குமார், முன்பு சினிமா ஆசிரியர் பீட்டர் பால் என்பவரை மணந்தார். அவர் தனது முதல் மனைவியை விவாகரத்து செய்யாமல் வனிதாவை மணந்தார். பீட்டர் வனிதாவை மணந்த பிறகு பவுலின் முதல் மனைவி பீட்டரை மணந்தார். பீட்டர் பால் ஒரு குடிகாரன். வனிதாவை மணந்த பிறகு, மது மற்றும் சிகரெட் சாப்பிட்ட பிறகு அவருக்கு மூன்று மாரடைப்பு ஏற்பட்டது.

பீட்டருக்கு சிகிச்சையளிக்க வனிதா ரூ .15 லட்சத்தை விட்டுவிட்டார் போல. அவரும் வனிதாவும் தங்கள் இரண்டு மகள்கள் மற்றும் பீட்டர் பால் ஆகியோருடன் கோவா செல்லும்போது பீட்டர் குடிபோதையில் இருக்கிறார்.
வேறொருவருடன் குடிக்க பணம் கேட்டு வருவதாக வனிதா குற்றம் சாட்டினார். தம்பதியருக்கு விஜய் ஸ்ரீஹரி மற்றும் ஜோவிதா என்ற இரண்டு குழந்தைகள் இருந்தனர்.

வனிதா 2007 இல் ஆகாஷை விவாகரத்து செய்தார், அதே ஆண்டில் இரண்டாவது தொழிலதிபர் ஆனந்த் ஜெயராஜனை மணந்தார். பின்னர் ஜைனிதா என்ற மூன்றாவது குழந்தை பிறந்தது. 2012 ல் ஆனந்த் உடனான திருமணமும் ஒரு முடிவுக்கு வந்தது. வனிதா இயக்குனர் ராபர்ட் உறவில் 2013 முதல் 2017 வரை இருந்தார் என்று வதந்தி பரவியுள்ளது. மூன்று குழந்தைகளின் சம்மதத்துடன் வனிதா பீட்டர் பாலை பூட்டப்பட்ட நிலையில் திருமணம் செய்து கொண்டார். மொத்தத்தில், இது அவர்களின் மூன்று திருமணங்களும் முடிந்த அத்தியாயமாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *