‘தந்தை எஸ்.ஏ. சந்திரசேகர் போன்ற ரசிகர்கள் கட்சியில் சேரக்கூடாது, நடிகர் விஜய் :

‘தந்தை எஸ்.ஏ. சந்திரசேகர் போன்ற ரசிகர்கள் கட்சியில் சேரக்கூடாது, நடிகர் விஜய் :

எனது பெயர் அல்லது படம் பயன்படுத்தப்பட்டால் சட்ட நடவடிக்கை’; நடிகர் விஜய் தனது தந்தையின் கட்சியை நிராகரிக்கிறார்.. தனது தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் போன்ற கட்சியுடன் தனக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்று நடிகர் விஜய் தெரிவித்துள்ளார். அவரது கட்சியாக ரசிகர்கள் கட்சியில் சேரக்கூடாது. தனது பெயர் அல்லது படம் பயன்படுத்தப்பட்டால் சட்ட நடவடிக்கை எடுப்பேன் என்று விஜய் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். ரசிகர் சங்கத்தை அரசியல் கட்சியாக பதிவு செய்ய நடிகர் விஜய் தேர்தல் ஆணையத்தில் விண்ணப்பித்ததாக செய்தி வந்ததை அடுத்து நடிகர் விளக்கத்துடன் வந்தார்.

‘எனது தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் ஒரு புதிய அரசியல் கட்சியை உருவாக்கியுள்ளார் என்பதை இன்று ஊடகங்கள் மூலம் அறிந்து கொண்டேன்.எனது ரசிகர்களுக்கும் பொதுமக்களுக்கும் அவர்கள் தொடங்கிய கட்சியுடன் எனக்கு நேரடி அல்லது மறைமுக தொடர்பு இல்லை என்பதை மனதார தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். ‘
‘இதனால், எதிர்காலத்தில் ஏற்படக்கூடிய எந்தவொரு அரசியல் நடவடிக்கைகளுக்கும் நான் பொறுப்பல்ல. எனது ரசிகர்கள் அந்த விருந்தில் சேர வேண்டியதில்லை, ஏனெனில் எனது அப்பா அதைத் தொடங்கினார். கட்சிக்கும் எங்களுக்கும் எங்கள் அமைப்புக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை. எனது பெயர், படம் அல்லது விஜய் மக்கல் ஐயகம் என்ற பெயர் பயன்படுத்தப்பட்டால், சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் ”என்று விஜய் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

‘அகில இந்திய தளபதி விஜய் மக்கல் ஐயகம்’ என்ற பெயரில் இந்த அமைப்பை பதிவு செய்ய விஜய் விண்ணப்பித்ததாக முதலில் தெரிவிக்கப்பட்டது. கட்சியின் பெயர் பின்னர் அறிவிக்கப்படும் என்றும், இயக்குநராக இருக்கும் அவரது தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் தற்போது விஜய் ரசிகர்கள் சங்கம் தொடர்பான நடவடிக்கைகளை ஒருங்கிணைத்து வருகிறார்.

சில நாட்களுக்கு முன்பு, விஜய்யின் அரசியல் நுழைவு குறித்து மீண்டும் விவாதிக்க விஜய்யின் தந்தையும் இயக்குநருமான எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தார். மக்கள் அவரைக் கோரியதும், அலுவலக சங்கத்தை ஒரு கட்சியாக மாற்றும் போது விஜய் அரசியலில் நுழைவார் என்றார். விஜய் பாஜகவுடன் இணைவார் என்று சமூக ஊடகங்களில் பரவிய வதந்திகளுக்கு மத்தியில் சந்திரசேகரின் பதில் வந்தது. அவர் பாஜகவில் சேருவாரா என்ற கேள்வி பொருத்தமற்றது என்று அவர் கூறியிருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *