வாட்ஸ்அப் பே: வாட்ஸ்அப் பயனர்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி

வாட்ஸ்அப் பே: வாட்ஸ்அப் பயனர்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி

பிரபல மெசேஜிங் பயன்பாடான வாட்ஸ்அப் கொண்டு வந்த வாட்ஸ்அப் பே சேவைகளுக்கு இந்திய அரசு பச்சை சமிக்ஞை அளித்துள்ளது. வாட்ஸ்அப் பே இந்தியாவின் தேசிய கொடுப்பனவு கழகத்தால் உரிமம் பெற்றது. ஒருங்கிணைந்த கொடுப்பனவு இடைமுகம் (UPI) கொடுப்பனவுகளை இனி அனுமதிக்க முடியாது. 20 மில்லியன் பயனர்களுடன் சேவைகளைத் தொடங்க NPCI அனுமதி வழங்கியுள்ளது, பின்னர் அவற்றை நிலைகளில் அதிகரிக்கிறது. உடனடி செய்தியிடல் பயன்பாடு வாட்ஸ்அப் இந்தியாவில் பணம் செலுத்தும் சேவைகளை நீண்ட காலமாக தொடங்க முயற்சிக்கிறது. ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா, ஐசிஐசிஐ, ஆக்சிஸ் மற்றும் எச்.டி.எஃப்.சி வங்கி ஆகியவற்றுடன் வாட்ஸ்அப் பே ஒப்பந்தம் செய்துள்ளது. வாட்ஸ்அப் ஐசிஐசிஐ வங்கியுடன் பீட்டா சோதனையைத் தொடங்குகிறது

‘வாட்ஸ்அப்பில் அனைத்து பயனர்களுக்கும் கட்டண சேவைகளை வழங்க நாங்கள் அரசாங்கத்துடன் இணைந்து பணியாற்றி வருகிறோம். வாட்ஸ்அப்பில் கட்டண சேவைகள் தொடங்கப்பட்டால் இந்தியாவில் டிஜிட்டல் கொடுப்பனவுகள் ஏற்றம் பெறும். கொரோனா வைரஸின் தாக்கம் கடுமையாக இருக்கும் தற்போதைய சூழ்நிலையில் இந்தியாவில் 40 கோடி பயனர்கள் பாதுகாப்பான பரிவர்த்தனைகளை மேற்கொள்ள இது உதவும். ‘ வாட்ஸ்அப் செய்தித் தொடர்பாளர் இந்த ஆண்டு மே மாதம் மனி கன்ட்ரோல் வலைத்தளத்திடம் தெரிவித்தார்.

ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா, ஐசிஐசிஐ, ஆக்சிஸ் மற்றும் எச்.டி.எஃப்.சி வங்கி ஆகியவை இந்தியாவில் கூகிள் பே சேவைகளை வழங்குகின்றன. வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவு சேவைகள் பிப்ரவரி 2018 இல் இந்திய தேசிய கொடுப்பனவு கழகம்-என்.பி.சி.ஐ. சட்ட மற்றும் ஒழுங்குமுறை தடைகள் காரணமாக அனுமதிகள் முடிக்க இரண்டு ஆண்டுகள் ஆனது. இப்போது பச்சை சமிக்ஞை கொடுத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *