“கமல்ஹாசன்” தனது பிறந்தநாளின் 66 வது ஆண்டு விழாவிற்கு விலகியுள்ளார்!

“கமல்ஹாசன்” தனது பிறந்தநாளின் 66 வது ஆண்டு விழாவிற்கு விலகியுள்ளார்!

சென்னை: பன்மொழி நடிகரும், குழந்தைகள் நீட்டி மியாம் கட்சியின் (எம்.என்.எம்) நிறுவனருமான கமல்ஹாசன் தனது பிறந்தநாளின் 66 வது ஆண்டு விழாவிற்கு விலகியுள்ளார்.

குழந்தையாக சினிமாவில் அறிமுகமான கமல்ஹாசன், இந்தியாவின் சிறந்த நடிகர்களில் ஒருவராக உருவெடுத்து, பல்வேறு திரையரங்குகளில் பலவிதமான வேடங்களில் நடித்துள்ளார். 1954 இல் தமிழ்நாட்டின் ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் பரமகுடியில் பிறந்தார்,

அவர் ஒரு தமிழ் மட்டுமல்ல, கன்னடம், தெலுங்கு, இந்தி மற்றும் மலையாள படங்களிலும் நடித்துள்ளார். இன்று அவர் தனது பிறந்த நாளைக் கொண்டாடுகிறார், சென்னையில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் அவரை வாழ்த்த வந்த ரசிகர்கள் மற்றும் ஆதரவாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *