பழைய ஸ்மார்ட்போனை விற்பனை செய்வதற்கு முன்பு இதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்!

பழைய ஸ்மார்ட்போனை விற்பனை செய்வதற்கு முன்பு இதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்!

ஒவ்வொரு நாளும் புதிய ஸ்மார்ட்போன்கள் சந்தைக்கு வருகின்றன. நுகர்வோர் இப்போது தங்கள் பழைய ஸ்மார்ட் போன்களை விற்று புதிய தொலைபேசிகளை வாங்க பார்க்கிறார்கள். கோடாரி ஆன்லைன் சந்தையில் தங்கள் பழைய தொலைபேசியை மாற்றவும் புதிய தொலைபேசி வாங்குபவர்களின் எண்ணிக்கையும் அதிகமாக உள்ளது. ஆனால் உங்கள் ஸ்மார்ட்போனை விற்க முன், சில விஷயங்களை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

நிறுவனத்தின் ஆக்ஸ் சேஞ்ச் சலுகைக்கு ஈடாக நிறைய வாடிக்கையாளர்கள் புதிய தொலைபேசியை வாங்க எதிர்பார்க்கின்றனர். ஆனால், பழைய ஸ்மார்ட்போனில் உள்ள தரவு விற்கப்படுவதற்கு முன்பு அதை நீக்குமா? உறுதியுடன் விற்பது நல்லது.உங்கள் பழைய ஸ்மார்ட் தொலைபேசியை விற்க முன், எல்லா கணக்குகள், கோப்புகள் மற்றும் புகைப்படங்களையும் காப்புப் பிரதி எடுக்கவும். நீங்கள் Google இயக்கக ஒரு இயக்ககத்தைப் பயன்படுத்தலாம். அதேபோல், நீங்கள் ட்விட்டர், பேஸ்புக், இன்ஸ்டாகிராம், தொலைபேசி கட்டணம், கூகிள் பே, பேடிஎம் கணக்கில் இருந்து வெளியேறிவிட்டீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

தரவை நீக்குவது எப்படி?

-ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன் வாடிக்கையாளர் அமைப்புகள் – பாதுகாப்பு-பூட்டுத் திரையைத் திறக்கவும். தொழிற்சாலை மீட்டமைப்பால் அனைத்து தரவையும் அழிக்க முடியும்.ஐபோன் பயனர்களிடமிருந்து தரவை நீக்க அமைப்புகள்-பயனர் சுயவிவரம்- iCloud-Find My iPhone விருப்பத்தைக் கிளிக் செய்க. இயக்கிய பின், அயூப்ஸ் அனைத்தையும் வெளியேற்றலாம். மீட்டமைப்பதற்கு முன் உங்கள் iCloud கணக்கை நீக்க அமைப்புகள்-iCloud-வெளியேறு என்பதைக் கிளிக் செய்க. அமைப்புகள்-பொது-மீட்டமை-அழிப்பில் உள்ள அனைத்து உள்ளடக்கம் மற்றும் அமைப்புகள் என்பதைக் கிளிக் செய்தால் தரவு நீக்கப்படும்.
-விண்டோஸ் தொலைபேசி பயனர்கள் தரவுகளை நீக்க உங்கள் தொலைபேசி விருப்பத்தை அமைப்புகள்-பற்றி-மீட்டமை என்பதைக் கிளிக் செய்க. மீட்டமைப்பை உறுதிப்படுத்த உங்கள் கடவுச்சொல்லை மீண்டும் உள்ளிட பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *