விஜய் ஒரு விஷ வலையில் சிக்கி உடனடியாக மீட்கப்பட வேண்டும்!

விஜய் ஒரு விஷ வலையில் சிக்கி உடனடியாக மீட்கப்பட வேண்டும்!

70 க்கும் மேற்பட்ட படங்களை இயக்கியிருந்தாலும், சந்திரசேகர் இன்னும் விஜய்யின் தந்தை என்று அறியப்படுகிறார். இதற்குக் காரணம், தயாரிக்கப்பட்ட படங்கள் எதுவும் கவனிக்கப்படாமல் இருப்பதுதான். அதிக புகழ் பெறாத சந்திரசேகர், இப்போது இரண்டு நாட்கள் விவாதத்தின் தலைப்பு. அதற்கு முந்தைய நாள், சந்திரசேகர் அகில இந்திய விஜய் மக்கல் ஐயகம் என்ற அரசியல் கட்சியை பதிவு செய்திருந்தார். முதல் பார்வையில், நடிகர் விஜய் உருவாக்கிய கட்சி இது என்று மக்கள் நினைக்கிறார்கள்.

கட்சி பதிவு செய்யப்பட்ட சிறிது நேரத்திலேயே, வெற்றியாளர் தனக்கு கட்சியுடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்றும், அது அவரால் உருவாக்கப்படவில்லை என்றும், அவரது பெயர் அல்லது படத்தை கட்சி பதவி உயர்வுக்கு பயன்படுத்தக்கூடாது என்றும் கூறினார். இதுபோன்ற போதிலும், இது கட்சியின் வளர்ச்சிக்கு பயன்படுத்தப்பட்டால், அது சட்ட நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்ளும் என்று விஜய் கூறியிருந்தார். கட்சியின் அலுவலக பொறுப்பாளர்களில் ஒருவரான சோபா சந்திரசேகரும் கட்சியில் இருந்து விலகியிருந்தார். சந்திரசேகரின் மனைவியும், விஜய்யின் தாயுமான சோபா, தனது அனுமதியின்றி கட்சியில் சேர்ந்ததாகவும், கட்சியில் சேர விரும்புவதாகக் கூறாமல் ஆவணங்களில் கையெழுத்திட்டதாகவும் ஊடகவியலாளர்களிடம் கூறினார்.

விஜய் மற்றும் அம்மா

இப்போது சந்திரசேகர் ஒரு வெளிப்பாட்டுடன் திரும்பி வந்துள்ளார். ஊடக சந்திப்பில் சந்திரசேகர் இதனை கூறினார். “விஜய் இப்போது பட்டினி கிடக்கிறான். உடனடியாக மீட்கப்படாவிட்டால், அவனது வாழ்க்கை பாழாகிவிடும்.” இதையெல்லாம் சந்திரசேகர் ஆன்லைன் ஊடகத்திற்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார்.

நான் விஜய்க்கு ஒரு தந்தை மட்டுமல்ல. நான் அவரது மேலாளராகவும் ஒரு பியூனாகவும் பணியாற்றியுள்ளேன். ஒரு நாள் அவர் என்னைப் புரிந்துகொள்வார். அன்று மனந்திரும்புவதாக சந்திரசேகர் கூறினார். தந்தையும் மகனும் சில காலமாக ஒருவருக்கொருவர் பேசவில்லை என்று ஷோபா கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *