கோவரிட் “சபரிமலை” யாத்ரீகர்களுக்கான வழிகாட்டுதல்களை வெளியிட்டுள்ளார்!

கோவரிட் “சபரிமலை” யாத்ரீகர்களுக்கான வழிகாட்டுதல்களை வெளியிட்டுள்ளார்!

சபரிமலை யாத்ரீகர்களுக்கான வழிகாட்டுதல்களை கோவிட் வெளியிட்டுள்ளார். யாத்ரீகர்கள் கோவிட் எதிர்மறை சான்றிதழை எடுத்துச் செல்ல வேண்டும். இந்த சான்றிதழை நிறுத்த 24 மணி நேரத்திற்கு முன்னர் பெற வேண்டும் என்று வழிகாட்டுதல் கூறுகிறது. ஆன்டிஜென் சோதனை எதிர்மறையாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டாலும் அனைத்து முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் எடுக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

நீங்கள் சபரிமலை அடையும்போது, ​​குறைந்தது ஒவ்வொரு 30 நிமிடங்களுக்கும் கைகளை கழுவ வேண்டும். இரண்டு அடி தூரத்தை வைத்து, ஏறும் போது அல்லது பார்வையில் நிற்கும்போது முகமூடியை அணியுங்கள். பசு நன்றாக இருந்தால், அது ஆரோக்கியமாக இருக்கிறதா என்பதை உறுதிசெய்த பின்னரே அதைச் சரிபார்க்க வேண்டும் என்றும் வழிகாட்டுதலில் கூறப்பட்டுள்ளது.

எந்தவிதமான அறிகுறிகளும் உள்ளவர்கள் யாத்திரைக்கு விலகி இருக்க வேண்டும். நிலைக்கல் மற்றும் பொம்பாவில் கூட்டத்தைத் தவிர்க்கவும். சுகாதார செயலாளரால் வழங்கப்பட்ட வழிகாட்டுதலில், யாத்ரீகர்களுடன் வரும் ஓட்டுநர்கள் மற்றும் உதவியாளர்களுக்கு இந்த வழிகாட்டுதல் பொருந்தும் என்று கூறுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *