நீங்கள் உடல் எடையை குறைக்க விரும்பினால், இந்த சிறந்த உணவு உங்களுக்கானது:

நீங்கள் உடல் எடையை குறைக்க விரும்பினால், இந்த சிறந்த உணவு உங்களுக்கானது:

பலர் வயிற்றுப் பிரச்சினையால் அவதிப்படுகிறார்கள். வயிற்றுக்குள் குவிந்திருக்கும் கொழுப்பை எவ்வாறு உருகுவது என்று கண்டுபிடிப்பதில் அவர்களுக்கு இனி சிக்கல் இல்லை. நிறைய வேலை செய்வது. ஒரு கிலோமீட்டர் நடந்து சோர்வாக இருப்பவர்களுக்கு. வயிற்று கொழுப்பைக் கரைக்க உலவலு, சிவப்பு வெங்காயம், பெசாரப்பு நல்லது என்று நிபுணர்கள் கூறுகிறார்கள். இவை சாப்பிட்டால், வயிறு தானாக சுருங்கிவிடும். அது சாத்தியமா என்று கண்டுபிடிப்போம்.

இருப்பினும், சூடான அரிசியில், முடப்பு மற்றும் நெய் கலந்து நஞ்சுகுண்டுடன் பரிமாறப்படுகிறது. பெசாரப்பு பல்வேறு நோய்களின் முடிவைக் காணும் திறனைக் கொண்டுள்ளது. இந்த பயறு எளிதில் காய்ந்துவிடும். இது ஊட்டச்சத்துக்கள் நிறைந்தது. எடை இழப்புக்கு இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.இதில் நார்ச்சத்து அதிகம் உள்ளது. எனவே இதை நீங்கள் சாப்பிட்டால் … அதற்கு மேல் எதுவும் உண்ண முடியாது. இதன் விளைவாக எடை இழப்பு ஏற்படலாம். அது மட்டுமல்ல … இது ஒவ்வொரு கடையிலும் கிடைக்கிறது. 10-15 நிமிடங்களில் சமையல் செய்யப்படுகிறது. இது பழையதல்ல … இது உடல் எடையை குறைக்கவும் உங்களை அனுமதிக்கிறது.

சிவப்பு பப்பாளி சமைக்க மாட்டோம். ஆனால் இந்த பயறு கூட மிகவும் நல்லது. எளிதில் ஜீரணமாகும். இதில் நல்ல கார்போஹைட்ரேட்டுகள் உள்ளன. அவை உடலுக்கு மிகவும் அவசியம். மேலும், இந்த பருப்பு வகைகளில் கொழுப்பு குறைவாக உள்ளது. நார்ச்சத்து அதிகம். மேலே குறிப்பிட்டுள்ளபடி, இந்த பயறு சாப்பிட்ட பிறகு நார்ச்சத்து வயிறு நிறைந்ததாக இருக்கும். எடை இழப்பு தொடர்ந்து சோர்வு மற்றும் நிலையான சோர்வு இருக்கும். அவை ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியத்திற்கும் மிகவும் நல்லது. உடலுக்குத் தேவையான அனைத்து சத்துக்களும் அவற்றில் உள்ளன. உலவாக்கள் தொப்பை கொழுப்பில் அதிக கவனம் செலுத்துகிறார்கள். நீங்கள் வயிற்றுக்குள் சென்றவுடன் … அங்கு தேங்கியுள்ள கொழுப்பு மறுபக்கத்திற்கு விரட்டப்படும். சிறுநீரகத்தில் உள்ள கற்களின் முடிவையும் காண்க. எனவே உலவல்னி தவறாமல் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும். உலவாச்சரு .. நீங்கள் சுவையான உணவை சாப்பிட்டதைப் போல பிரியாணியும் உணரவைக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *