பாசிப்பயறு கொண்ட பேஸ்பேக் !

பாசிப்பயறு கொண்ட பேஸ்பேக் !

நம் ஆரோக்கியத்திற்கு பாசிப்பயறு எவ்வளவு நல்லது என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். அதனால்தான் இந்த நாட்களில் அவை முளைத்து எல்லாவற்றையும் சாப்பிடுகின்றன. ஆனால் பட்டாணி சருமத்திற்கு பல நன்மைகளையும் கொண்டுள்ளது. உங்கள் சருமத்தை மென்மையாகவும், மிருதுவாகவும், கதிரியக்கமாகவும் மாற்ற விரும்பினால், பாசிப்பயறு கொண்ட ஃபேஸ் பேக்கைப் பயன்படுத்தலாம். அதை எப்படி செய்வது என்று கற்றுக்கொள்வோம். இதை எப்படி செய்வது என்பது இங்கே: இரண்டு தேக்கரண்டி பாசிப்பயறு ஒரே இரவில் தண்ணீரில் ஊற வைக்கவும். காலையில் பட்டாணி ஒரு பேஸ்ட் செய்ய. பேஸ்ட்டில் ஒரு டீஸ்பூன் பாதாம் எண்ணெய் மற்றும் ஒரு டீஸ்பூன் தேன் சேர்க்கவும். இந்த பேஸ்டை முகத்தில் தடவி 15 நிமிடங்கள் உலர விடவும். இப்போது தண்ணீரில் கழுவினால் பசுமையான தோல் உங்களுடையது. சருமத்தை மென்மையாக்க: பாசிப்பயறு அரைத்து உலர வைக்கவும். ஒரு டீஸ்பூன் தேன் சேர்த்து நன்கு கலக்கவும்.

முகத்தை நன்றாக கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். கால் மணி நேரம் அல்லது முற்றிலும் உலரும் வரை விடவும். இப்போது பருத்தி கம்பளி அல்லது தண்ணீரில் துடைக்கவும். இதை சில நாட்கள் செய்தால் … தோல் மென்மையாக இருக்கும். இது போன்ற பொருட்களை நீக்கவும்: பாசிப்பயறு ஒரு பேஸ்ட் செய்து அதில் ஒரு டீஸ்பூன் தேன் சேர்க்கவும். இந்த கலவையை முகத்தில் தடவி 15 நிமிடங்கள் விடவும். பின்னர் தண்ணீரில் கழுவவும். வாரத்திற்கு இரண்டு முறை இதைச் செய்தால் சருமத்தில் உள்ள கிருமிகள் மற்றும் கிருமிகள் நீங்கும். கறைகளை நீக்க: பெசலா பேஸ்டில் இரண்டு டீஸ்பூன் தயிர் சேர்க்கவும். வடு தோலில் இந்த கலவையை தடவவும். பத்து நிமிடங்கள் தொடர்ந்து செய்யுங்கள். இப்போது குளிர்ந்த நீரில் கழுவவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *