இலவச சலுகைகள், அரை விலை குளிர்சாதன பெட்டி சலவை இயந்திரம், ஏ.சி.

இலவச சலுகைகள், அரை விலை குளிர்சாதன பெட்டி சலவை இயந்திரம், ஏ.சி.

பண்டிகை காலங்களில் வீடு வாங்க ஏதாவது யோசிக்கிறீர்களா? இருப்பினும் உங்களுக்கு லாபகரமான சலுகைகள் உள்ளன. முன்னணி இணையவழி நிறுவனமான அமேசான் தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு அற்புதமான சலுகைகளை வழங்கியுள்ளது. மிகப்பெரிய தள்ளுபடியை வழங்குகிறது. தீபாவளி பண்டிகையின்போது சலவை இயந்திரங்கள், ஃப்ரிட்ஜ்கள் மற்றும் ஏர் கண்டிஷனர்கள் (ஏசி) போன்ற விஷயங்களுக்கு அமேசான் 55% வரை தள்ளுபடி அளிக்கிறது. கவர்ச்சிகரமான சலுகைகளுக்காக அமேசான் பல பிராண்டுகளின் தயாரிப்புகளை விற்பனை செய்கிறது. நீங்கள் ஏதாவது வாங்க விரும்பினால் இது ஒரு நல்ல நேரம்.

உயர் நிறுவனத்தின் பக்கவாட்டு குளிர்சாதன பெட்டி இப்போது ரூ .52,000 க்கு கிடைக்கிறது. இதன் அசல் விலை ரூ. அமேசான் பேசிக்ஸ் ஃப்ரோஸ்ட் ஃப்ரீ மற்றும் சைட் பை சைட் குளிர்சாதன பெட்டி விலை ரூ .40,999.இப்போது அதற்கு ரூ .6,000 தள்ளுபடி கிடைக்கிறது. அதாவது ரூ .34,000 க்கு வாங்கவும். சாம்சங் ஃப்ரிட்களிலும் சலுகைகள் உள்ளன. ரூ .22,000 வரை தள்ளுபடி கிடைக்கும்.
எல்ஜி ஃப்ரிட்ஜ்களில் தள்ளுபடி உள்ளது. ஏ.சி.க்கள் என்று வரும்போது .. 1.5 டன் ஏ.சி.க்கு ரூ .14,500 வரை தள்ளுபடி கிடைக்கிறது. இது பானாசோனிக் ஏ.சி.களுக்கு பொருந்தும்.

அதே நிறுவனத்திடமிருந்து இன்வெர்ட்டர் ஏ.சி.க்கு ரூ .22,000 தள்ளுபடி உள்ளது. எல்ஜி ஸ்லிப் ஏசியில் ரூ .19,950 தள்ளுபடி பெறலாம். சலவை இயந்திரங்கள் என்று வரும்போது .. சாம்சங் ஒரு முழுமையான தானியங்கி சலவை இயந்திரத்தில் ரூ .5,900 தள்ளுபடி பெறுகிறது. இந்த சலவை இயந்திரத்தை இப்போது ரூ .20,990 க்கு வாங்கவும். கோத்ரேஜ் 6.2 கிலோ முழு தானியங்கி சலவை இயந்திரம் வெறும் ரூ .10,990 க்கு கிடைக்கிறது. அமேசான் பேசிக்ஸ் தானியங்கி சலவை இயந்திரத்தில் ரூ .14,499 தள்ளுபடி பெறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *