இராணுவ ஹெலிகாப்டர் துப்பாக்கிச் சூட்டில் இரண்டு வீரர்கள் கொல்லப்பட்டனர்!

இராணுவ ஹெலிகாப்டர் துப்பாக்கிச் சூட்டில் இரண்டு வீரர்கள் கொல்லப்பட்டனர்!

ரஷ்ய இராணுவ ஹெலிகாப்டரில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் இரண்டு வீரர்கள் கொல்லப்பட்டனர். அஜர்பைஜான் எல்லைக்கு அருகே ஆர்மீனியா மீது ரஷ்ய இராணுவ ஹெலிகாப்டர்கள் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதில் இரண்டு வீரர்கள் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் மற்றொருவர் பலத்த காயமடைந்ததாக ரஷ்ய பாதுகாப்பு அமைச்சகம் மாஸ்கோவில் தெரிவித்துள்ளது. “துயரமான சம்பவத்திற்கு அஜர்பைஜான் ரஷ்யாவிடம் மன்னிப்பு கோரியுள்ளது” என்று வெளியுறவு அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.
இந்த நடவடிக்கை ரஷ்யாவிற்கு எதிரான விபத்து அல்ல என்று அஜர்பைஜான் கூறுகிறது. ஹெலிகாப்டர் இருட்டில் குறைந்த உயரத்தில் பறந்து ஆர்மீனியாவிற்கும் அஜர்பைஜானுக்கும் இடையிலான மாநில எல்லைக்கு அருகில் வந்ததாக வெளியுறவுத்துறை தெரிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *