புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுக்கு கூகிள் பயனர்களுக்கு இப்போது பெரிய அதிர்ச்சி!

புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுக்கு கூகிள் பயனர்களுக்கு இப்போது பெரிய அதிர்ச்சி!

பலர் தங்கள் புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் Google உடன் இணைத்துள்ளனர். கூகிள் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் செய்தியை வெளியிட்டுள்ளது. இதன் பொருள் உங்களுக்கு கூடுதல் சேமிப்பிடம் விருப்பம் இருந்தால், நீங்கள் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். கூகிள் 2015 இல் கூகிள் புகைப்படத்தில் வரம்பற்ற புகைப்படம் மற்றும் வீடியோ பதிவேற்றங்களை அனுமதித்தது. இது இப்போது பிடிக்கப்படுகிறது.

தற்போது கூகிள் வரம்பற்ற புகைப்படங்களை இலவசமாக பதிவேற்ற விருப்பம் உள்ளது. ஆனால் அது 2021 ஜூன் 1 முதல் துண்டிக்கப்படும். கூகிள் தனது வலைப்பதிவு இடுகையில் புதன்கிழமை வரம்பற்ற சேமிப்பக வசதியை நிறுத்தப்போவதாகக் கூறியது.நீங்கள் அதிகபட்சம் 15 ஜிபி புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் பதிவேற்றலாம் மற்றும் வைத்திருக்கலாம். ஆனால் அதையும் மீறி உங்களுக்கு இடம் தேவைப்பட்டால், நீங்கள் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

அட்டிக் செய்தி வலைத்தளத்தைத் திறக்கவும் – பதிவு கட்டாயமாகும்!

தற்போது 16 மெகா பிக்சல் புகைப்படம் மற்றும் 1,080 எச்டி தரமான வீடியோக்களை கூகிள் புகைப்படத்தில் இலவசமாக பதிவிறக்கம் செய்யலாம். நீங்கள் உயர் தரமான புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் பதிவேற்றலாம், ஆனால் இது அதிகபட்சமாக 15 ஜிபி ஆகும். 15 ஜிபி வரை சேமிப்பிடத்தைப் பயன்படுத்தினால் இப்போது கட்டணம் செலுத்த வேண்டும் என்று கூகிள் கூறுகிறது.
கூகிள் டிரைவ், கூகிள் புகைப்படம், ஜி-மெயில் சேமிப்பு வரம்பு அதிகபட்சம் 15 ஜிபி கட்டணம் இது ஜூன் 1, 2021 முதல் நடைமுறைக்கு வரும், அதுவரை நீங்கள் விரும்பும் பலவற்றை வசதியாக பதிவேற்றலாம்.

கட்டணம் பின்வருமாறு: கூகிள் டிரைவில் 100 ஜிபிக்கு 99 1.99 (சுமார் ரூ. 148), 1 தேரா பைட்டுக்கு 99 9999 (ரூ. 743). கூகிள் தனது பயனர்களுக்கு 15 ஜிபி வரம்பற்ற சேமிப்பிடத்தை வழங்குகிறது, ஆப்பிள் தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு 5 ஜிபி இலவச சேமிப்பிடத்தை வழங்குகிறது. பின்னர் நீங்கள் 50 ஜிபிக்கு மாதத்திற்கு 99 0.99 (சுமார் ரூ. 73) செலுத்த வேண்டும். அமேசான் அதன் பிரதம உறுப்பினர்களுக்கு ஒரு சிறப்பு சேவையை வழங்குகிறது, அங்கு பயனர்கள் வரம்பற்ற புகைப்படத்தையும் வீடியோவையும் இலவசமாக பதிவேற்றலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *