பிடன் சத்திய திட்டத்தின் முதன்மை விருந்தினராக மன்மோகன் சிங் கலந்து கொள்கிறார்!

பிடன் சத்திய திட்டத்தின் முதன்மை விருந்தினராக மன்மோகன் சிங் கலந்து கொள்கிறார்!

வாஷிங்டன் (ராய்ட்டர்ஸ்) – அமெரிக்க ஜனாதிபதித் தேர்தலில் ஜனநாயகக் கட்சியின் தற்போதைய ஜோ பிடன் அதிபர் டொனால்ட் டிரம்பை தோற்கடித்தார். அமெரிக்காவின் 46 வது ஜனாதிபதியான பிடென் அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 20 ஆம் தேதி பதவியேற்க உள்ளார்.
இந்த பகட்டான முயற்சிக்கு பிடென் முன்னாள் இந்திய பிரதமர் மன்மோகன் சிங்கை முதன்மை விருந்தினராக அழைத்துள்ளார். மன்மோகன் சிங் பிடனுடன் விவாதிக்கும் புகைப்படத்தை இடுகையிடுகிறார். ஆனால், அமெரிக்க அதிபர் ஜோ பிடனை, உண்மையில், இந்தியாவின் மன்மோகன் சிங் பிரதான விருந்தினராக அழைத்தபோது, ​​இது நிச்சயமாக தவறானது.

உண்மை சோதனை: டென்மார்க்கில் முஸ்லிம்களுக்கு வாக்களிக்க தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளதா?

சிங் அலுவலகம் இந்த செய்தியை மறுத்தது, “இதுபோன்ற எந்த அழைப்பும் இதுவரை வரவில்லை. மேலும், தேர்தல் முடிவு இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படவில்லை. ஜனாதிபதி பிடென் தனது அரசியல் வாழ்க்கை முழுவதும் இந்தியாவுடன் நல்ல உறவைக் கொண்டுள்ளார். ஆனால் சத்தியப்பிரமாணம் செய்வதற்கான அழைப்பு எதுவும் தெரிவிக்கப்படவில்லை. அமெரிக்காவில் சத்தியப்பிரமாண விழாக்களில் தலைமை விருந்தினர்களை அழைக்கும் பாரம்பரியம் இல்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *