டீம் இந்தியா இன்று ஆஸ்திரேலியா புறப்படுகிறது .. ரோஹித் சர்மா செல்லவில்லை

டீம் இந்தியா இன்று ஆஸ்திரேலியா புறப்படுகிறது .. ரோஹித் சர்மா செல்லவில்லை

நவம்பர் 27 ஆம் தேதி தொடங்கும் ஆஸ்திரேலிய போட்டிகளில் டீம் இந்தியா குதித்துள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணத்தில் டீம் இந்தியா மூன்று ஒருநாள், மூன்று டி 20 மற்றும் நான்கு டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடும். விராட் கோலி தலைமையிலான இந்திய அணி நவம்பர் 12 ஆம் தேதி துபாயில் இருந்து ஆஸ்திரேலியாவுக்கு நேரடியாக பறக்கும்.

அனைத்து வீரர்களும் சிட்னியில் ஒரு வாரம் தனிமைப்படுத்தலில் தங்கியுள்ளனர். பின்னர், வீரர்கள் அங்கு ஒருநாள் மற்றும் டி 20 தொடர்களுக்கு பயிற்சி பெறுவார்கள். இருப்பினும், ரோஹித் இந்திய ஜம்போ அணியுடன் ஆஸிஸுக்கு செல்லவில்லை என்றும் பிரத்தியேகமாக செல்வார் என்றும் பிசிசிஐ வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *