இந்தியாவிற்கும் அமெரிக்காவிற்கும் இடையிலான பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு உறவு மேலும் பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது!

இந்தியாவிற்கும் அமெரிக்காவிற்கும் இடையிலான பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு உறவு மேலும் பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது!

வாஷிங்டன், நவ. 12 – பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு அடிப்படையில் இந்தியாவிற்கும் அமெரிக்காவிற்கும் இடையிலான உறவைப் பேணுவதற்கு ஜோ பிடன் நிர்வாகம் ஆர்வமாக இருப்பதாக பராக் ஒபாமா கால செய்தித் தொடர்பாளர் அலிசா ஐரிஸ் தெளிவுபடுத்தியுள்ளார். டிரம்ப் நிர்வாகத்தின் போது, ​​பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு தொடர்பாக இந்தியாவிற்கும் அமெரிக்காவிற்கும் இடையே பல ஒப்பந்தங்கள் கையெழுத்தானது.

இப்போது அமெரிக்காவின் புதிய ஜனாதிபதியாக நியமிக்கப்படவுள்ள ஜோ பிடன், இந்தியாவின் ஜனாதிபதியின் கூட்டாளியாக உள்ளார், மேலும் அவர் முந்தைய அரசாங்கத்தில் இந்தியாவுடன் செய்த ஒப்பந்தங்களைத் தொடர முடிவு செய்துள்ளார் என்று உயர் அதிகாரி தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *