வாட்ஸ்அப் பே .. 2 கோடி பேர் மட்டுமே .. அதுதான் நம் நாட்டின் தொலைபேசி எண்கள் …

வாட்ஸ்அப் பே .. 2 கோடி பேர் மட்டுமே .. அதுதான் நம் நாட்டின் தொலைபேசி எண்கள் …

நாட்டில் டிஜிட்டல் நிதி பரிவர்த்தனைகள் அதிகரித்துள்ளன என்பது அனைவரும் அறிந்த உண்மை. இந்த சூழலில், சமூக ஊடகங்களில் ஒரு தலைவரான வாட்ஸ்அப், வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகள் என்ற பெயரில் ஆன்லைன் கட்டணம் செலுத்தும் துறையிலும் நுழைந்துள்ளது. இந்த சூழலில், இந்திய தேசிய கொடுப்பனவு கழகம் சமீபத்தில் வாட்ஸ்அப்பிற்கு ஒப்புதல்களை வழங்கியுள்ளது. வாட்ஸ்அப் பேமென்ட்ஸ் அம்சத்தைப் பயன்படுத்த விரும்புவோர் முதலில் தங்கள் வங்கிக் கணக்கில் இணைக்கப்பட்ட தொலைபேசி எண் மூலம் பதிவு செய்ய வேண்டும்.

வங்கிக் கணக்கில் இணைக்கப்பட்ட எண் வாட்ஸ்அப் எண்ணுக்கு சமமாக இருக்க வேண்டும். பணம் செலுத்தும் விருப்பம் வாட்ஸ்அப் அமைப்புகளில் பிரத்தியேகமாக வழங்கப்படுகிறது. அதைக் கிளிக் செய்தால் வங்கிகளின் பட்டியல் காண்பிக்கப்படும். பணத்தை அனுப்பும் வங்கி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதும் எஸெம்ஸுடன் அங்கீகாரம் தேவை.நீங்கள் UPI கடவுக்குறியீட்டை அமைக்க வேண்டும்.

நீங்கள் ஏற்கனவே யுபிஐ கடவுக்குறியீட்டைப் பயன்படுத்தினால், அந்த கடவுக்குறியீடு வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகளுக்கும் செல்லுபடியாகும். பிற யுபிஐ அடிப்படையிலான பயன்பாடுகளைப் போலல்லாமல், இது பணப்பையில் பணத்தை சேமிக்க வேண்டியதில்லை. யுபிஐ உதவியுடன் வங்கி கணக்கிலிருந்து நேரடியாக பணம் செலுத்தலாம். இதில் மற்றொரு வசதி உள்ளது.

நீங்கள் வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகளிலிருந்து பிற கொடுப்பனவு பயன்பாடுகளுக்கும் பணத்தை மாற்றலாம். மற்ற நபர் வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகளில் பதிவு செய்யப்படாவிட்டாலும், பரிவர்த்தனைகளை அவர்களின் பீம், ஃபோன்பே, கூகிள் பே யுபிஐ ஐடி உதவியுடன் செய்யலாம். உங்களிடம் யுபிஐ ஐடி இல்லையென்றால், நீங்கள் வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகளில் பதிவு செய்து பாஸ் குறியீட்டைப் பெறலாம். வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகளுக்கான பண பரிமாற்ற வரம்பு ரூ .

1 லட்சமாக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.
பிற கட்டண பயன்பாடுகளுக்கு இதே போன்ற பண வரம்பு உள்ளது. வாட்ஸ்அப் கொடுப்பனவுகளில் பரிவர்த்தனைகளுக்கு கட்டணம் ஏதும் இல்லை. வாட்ஸ்அப் பேமென்ட்ஸ் அம்சம் இந்திய வங்கிகளில் கணக்கு வைத்திருப்பவர்களுக்கும் எங்கள் தொலைபேசி எண்களைப் பயன்படுத்துபவர்களுக்கும் மட்டுமே கிடைக்கும்.
சர்வதேச தொலைபேசி எண்களைக் கொண்ட வாட்ஸ்அப் பயனர்களுக்கு இந்த அம்சம் கிடைக்கவில்லை. தற்போது, ​​இரண்டு கோடி வாட்ஸ்அப் பயனர்களுக்கு மட்டுமே இந்த சேவைகளை வழங்குமாறு இந்திய தேசிய கொடுப்பனவு கழகம் வாட்ஸ்அப்பை அறிவுறுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *