கொரோனா வைரஸ் இருப்பது; இந்திய நிறுவனங்களின் மீன் இறக்குமதியை சீனா தடை செய்கிறது

கொரோனா வைரஸ் இருப்பது; இந்திய நிறுவனங்களின் மீன் இறக்குமதியை சீனா தடை செய்கிறது

இந்திய நிறுவனத்திடமிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட மீன்களில் கொரோனா வைரஸ் இருப்பதை சீனா கண்டறிந்துள்ளது. இந்திய கடல் உணவு மொத்த விற்பனையாளரான பாசு இன்டர்நேஷனலில் இருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட மாதிரிகளில் இந்த வைரஸ் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. சீனாவின் சுங்க அலுவலகம் பாசு இன்டர்நேஷனலில் இருந்து இறக்குமதி செய்ய ஒரு வாரத்திற்கு தடை விதித்துள்ளது.

இங்கிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட உறைந்த ஸ்க்விட் மீன்களில் கொரோனா கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. கொசு வைரஸின் இருப்பு பாசு இன்டர்நேஷனலில் இருந்து ஒரு தொகுப்பில் உறைந்த ஸ்க்விட் மூன்று மாதிரிகளில் கண்டறியப்பட்டது. இதைத் தொடர்ந்து, பாக்கெட் திருப்பி, நிறுவனம் ஒரு வாரம் தடை செய்யப்பட்டது.சுங்க பொது நிர்வாகம் ஒரு அறிக்கையில் ஒரு வாரத்தில் தடை நீக்கப்படும் என்றும் இறக்குமதி இயல்பு நிலைக்கு திரும்பும் என்றும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *