புறாவின் விலை என்ன தெரியுமா? ஆச்சர்ய படாதீர்கள் !!!

புறாவின் விலையைக் கேட்டு ஆச்சரியப்படுவது உங்கள் முறை.

இந்த புறாவின் விலையைக் கேட்டு ஆச்சரியப்படுவது உங்கள் முறைதானா ..? சிலர் இனப்பெருக்கத்திற்காக புறாக்களை வாங்குகிறார்கள். மற்றவர்கள் புறா பந்தயத்திற்காக வாங்குகிறார்கள். கோழி மற்றும் குதிரை பந்தயங்களைப் போலவே உலகின் பல பகுதிகளிலும் புறா பந்தயங்கள் நடத்தப்படுகின்றன. இருப்பினும் .. பெரும்பாலானவர்களுக்கு இது தெரியாது. பந்தலில் பங்கேற்பாளர்கள் சிறந்த இனப்பெருக்கம் செய்யும் புறாக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கின்றனர். அவற்றை வாங்க எவ்வளவு செலவாகும் என்பது முக்கியமல்ல.

ஏனெனில் இது கண்ணியமான விஷயம்.
ஒரு நபர் ஒரு புறாவை ரூ .14 கோடிக்கு வாங்கினார். ஒரு புறாவுக்கு என்ன 14 கோடி என்று அதிர்ச்சியடைகிறீர்களா ..? அது உண்மையில் உண்மை. பந்தய புறாக்கள் பெல்ஜியத்தில் ஏலத்தில் விற்கப்படுகின்றன. நியூகிம் என்ற பந்தய புறா ஏலத்தில் 6 2.6 மில்லியனுக்கு விற்கப்பட்டது. அது நமது நாணயத்தில் ரூ .14 கோடிக்கு மேல்.பிபா என்ற நிறுவனம் .. இந்த புறாவை ஏலம் எடுத்தது. ஏலம் இரண்டு வாரங்கள் நீடித்தது. சீன புறா, நியூ கிம், கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை ஏலத்திற்கு வைக்கப்பட்டது. மற்றொரு அரை மணி நேரத்தில் ஏலம் முடிவடைந்ததால் புறா 6 2.6 மில்லியனுக்கு விற்கப்பட்டது. ஒரு புறாவை கோடி ரூபாய்க்கு விற்றது உலக சாதனை என்று கூறப்படுகிறது.

இரண்டு வயதான ‘நியூ கிம்’ 200 அடிப்படை விலையில் ஏலம் விடப்பட்டு 6 1.6 மில்லியனுக்கு விற்கப்பட்டது. அவருக்குத் தெரிந்தவரை, இது ஒரு உலக சாதனை, அத்தகைய விலையில் ஒரு புறா விற்கப்பட்டதாக எந்த பதிவும் இல்லை என்று புறா சொர்க்கத்தின் தலைவர் நிக்கோலஸ் கிசல்பிரெக்ட் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *