தவாசியின் கண்ணீரைக் கண்டு நட்சத்திரங்கள் ஓடிவிட்டன; “விஜய் சேதுபதி” மற்றும் “சிவகார்த்திகேயன்” ஆகியோர் சிகிச்சைக்காக பணம் செலுத்தினர்!

தவாசியின் கண்ணீரைக் கண்டு நட்சத்திரங்கள் ஓடிவிட்டன; “விஜய் சேதுபதி” மற்றும் “சிவகார்த்திகேயன்” ஆகியோர் சிகிச்சைக்காக பணம் செலுத்தினர்!

குழந்தைகள் செல்வன் விஜய் சேதுபதி மருத்துவ உதவியுடன் தமிழ் நடிகர் தவாசிக். புற்றுநோயால் துன்பத்தில் உள்ள மற்றும் சிகிச்சைக்கு பணம் இல்லாத தவாசி இந்த வீடியோவை பகிர்ந்துள்ளார். இந்த வீடியோ வைரலாகி விஜய் சேதுபதி அவசர உதவியாக ரூ .1 லட்சம் வழங்கினார்.
இதனுடன், நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் தவாசியின் மருத்துவ கட்டணங்களை செலுத்த முடியும் என்று தெரிவித்தார், மேலும் அவர் ரசிகர் மன்றம் மூலம் ரூ .25,000 அவசர உதவி வழங்கினார்.

அவர் சுமார் ’30 ஆண்டுகளாக திரைத்துறையில் இருக்கிறார். இந்த நோய் வரப்போவதில்லை. எதுவும் செய்ய முடியாத சூழ்நிலை அது. சரியாக பேச முடியாது.சக ஊழியர்களும் நல்ல அர்த்தமுள்ளவர்களும் தங்களால் முடிந்த உதவியைச் செய்ய வேண்டும். மீண்டும் நடிப்பில் இறங்க எங்களுக்கு உதவி தேவை, ”என்று தவாசி வீடியோவில் கூறினார்.

நகைச்சுவை மற்றும் வில்லத்தனமான வேடங்களில் தமிழ் சினிமாவில் குறிப்பிடத்தக்கவர் தவாசி, புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார் மற்றும் அடையாளம் காணப்படாமல் மருத்துவமனையில் இருக்கிறார். சிவகார்த்திகேயன் நடித்த வருத்தப்பட்டேத கைப்பந்து அணி மற்றும் அசாகர் சாமின் குடிரே ஆகிய படங்களில் தவசி நடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *