ஊர்வசியின் திரைப்பட வாழ்க்கை!

ஊர்வசியின் திரைப்பட வாழ்க்கை!

நடிகை ஊர்வசி தனது புத்தம் புது காலை, சூரரை போட்ரு மற்றும் மூக்குத்தி அம்மன் படங்களால் தொடர்ந்து பார்வையாளர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளார். 2020 ஆம் ஆண்டில் மலையாள படமான வாரன் அவ்சயமுண்டு மூலம் மலையாளத்தில் அறிமுகமான ஊர்வசி, இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் மூன்று நட்சத்திர நிகழ்ச்சிகளுடன் மீண்டும் வரவுள்ளார். இதுதொடர்பாக, புதிய படங்களில் ஊர்வசியின் நடிப்பைப் பாராட்டும் சமூக ஊடகங்களில் பதிவுகள் செயலில் உள்ளன. மற்றொரு வீடியோ நகரத்தின் பேச்சாக மாறி வருகிறது.

28 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஊர்வசி அளித்த நேர்காணலின் வீடியோ இப்போது மீண்டும் ஊரின் பேச்சாக மாறியுள்ளது.அவர் 1992 ல் வளைகுடாவிற்கு வந்தபோது அளித்த நேர்காணல் வேறு. இந்த நேர்காணலை மலப்புரத்தின் பாண்டவூரைச் சேர்ந்த ஏ.வி.எம் உன்னி அல்லது முகமது உன்னி நடத்தினார். ஊர்வசியின் செயல்திறன் குறித்த விவாதங்கள் தீவிரமடைந்ததால் பழைய வீடியோ மீண்டும் வெளியிடப்பட்டது. வீடியோவில், உருளைக்கிழங்கு ஊறுகாய் போன்ற கேள்விகளுக்கு ஊர்வசி பதிலளிப்பதை நீங்கள் காணலாம். தமிழ் மற்றும் மலையாள பார்வையாளர்களைப் பற்றிய தெளிவான பார்வையும், நடிகைகளின் நகைச்சுவையும் அவருக்கு இருப்பதை அவரது வார்த்தைகள் தெளிவுபடுத்துகின்றன. நடிகைகளான தனது சகோதரிகளைப் பற்றியும் ஊர்வசி பேசுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *