சாலை விபத்து: நடிகை குஷ்பூவின் கார் ஆபத்தான சாலை விபத்தில் சிக்கியது.

சாலை விபத்து: நடிகை குஷ்பூவின் கார் ஆபத்தான சாலை விபத்தில் சிக்கியது.

தமிழ்நாட்டில் சாலை விபத்து: நடிகை குஷ்பூ சுந்தரின் கார் பயங்கர சாலை விபத்தில் சிக்கியது. குஷ்பூவின் கார் தமிழ்நாட்டின் மெல்மர்வதூர் அருகே டேங்கர் மீது மோதியது. விபத்தில் இருந்து தப்பியிருப்பது அதிர்ஷ்டம் என்று குஷ்பூ ட்வீட் செய்துள்ளார். அவர் பாதுகாப்பாக இருப்பதாக கூறினார். விபத்து நடந்ததா என்று பார்க்காமல் நிறுத்தாமல் … கடலூருக்கான பயணத்தைத் தொடருவதாகக் கூறினார். அங்கே அவள் … வேலயாத்திரத்தில் பங்கேற்கப் போவதாகக் கூறினாள். இந்த விபத்து குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். முருகன் பகவான் அவர்களைக் காப்பாற்றியதாக குஷ்பூ சொன்னார் … கடவுள்மீது கணவரின் நம்பிக்கை இப்போது வெளியே வந்துவிட்டது என்று கூறினார்.

குஷ்பு சுந்தர் பாஜகவுடன் இணைகிறார்: காங்கிரஸ் முன்னாள் தலைவர் குஷ்பு சுந்தர் பாஜகவுடன் இணைகிறார் அதன் ஒரு பகுதியாக, அவர் தமிழக அரசியலில் ஓரளவு தீவிரமாக மாறினார். திரைப்படங்கள் மூலம் தெற்கில் நல்ல பெயரைப் பெற்ற குஷ்பூ, பின்னர் அரசியலுக்கு வந்தார். காங்கிரஸ் கட்சியில் தேசிய உத்தியோகபூர்வ செய்தித் தொடர்பாளராக பணியாற்றிய குஷ்பு, சில நாட்கள் கட்சியில் இருந்து விலகி இருப்பார். சமீபத்தில் மையம் கொண்டு வந்த புதிய கல்விக் கொள்கையை ஆதரித்தது. அதனுடன், காங்கிரஸ் கட்சி குஷ்பு குறித்து தீவிரமாக மாறியது. அதன் பின்னர், குஷ்பு பாஜகவில் சேர உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அவர் செய்தியை மறுக்கவில்லை. எந்தக் கருத்தும் தெரிவிக்கப்படவில்லை. சமீபத்தில், குஷ்பு காங்கிரஸ் கட்சியை ராஜினாமா செய்து அந்த கட்சிக்கு ஒரு அதிர்ச்சியை அளித்தார். கட்சியில் இருந்து விலகிய குஷ்பூ, பிற்பகலில் பாஜகவில் சேர்ந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *