சென்னை முதல் ஹைதராபாத் வரை சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் ஸ்போர்ட்ஸ் பைக்குகள்!

சென்னை முதல் ஹைதராபாத் வரை சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் ஸ்போர்ட்ஸ் பைக்குகள்!

தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார் அஜித்துக்கு பைக் பந்தயம் எவ்வளவு உணர்ச்சிவசமானது என்பதைக் குறிப்பிடவில்லை. பூட்டுதலின் போது ஹைதராபாத்தில் வாலிமாய் படப்பிடிப்பில் கொரோனா இருந்தார். பூட்டப்பட்டதால் அஜித் தனது பைக்கில் சாலை வழியாக சென்னை அடைந்தார். வாலிமாய் திரைப்பட படப்பிடிப்புக்காக ஹைதராபாத்தில் ஒரு பெரிய துரத்தல் காட்சி படமாக்கப்படுகிறது.

பூட்டு கீழே இருக்கும் போது அப்பரோவை அங்கிருந்து மீண்டும் தொடங்க வேண்டும் என்ற நோக்கத்துடன் அஜித் ஹைதராபாத்தை அடைந்தார். அஜித்துடன், அவரது விளையாட்டு பைக்குகளும் ஹைதராபாத்திற்கு வந்தன. வாலிமாய் படப்பிடிப்பில் பைக் துரத்தும் காட்சிகளில் தன்னை ஈடுபடுத்த அஜித் விரும்புகிறார். அதனால்தான், அவர் தனது பைக்குகளை இங்கிருந்து இங்கிருந்து கொண்டு வந்துள்ளார், அது அவருக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.

பைக் பந்தய காட்சி என்றால், அஜித் டோப் இல்லாமல் மிகவும் ஆபத்தான காட்சிகளில் நடிக்கப் போகிறார். வினோத் இயக்கும் வாலிமாய் படத்தை போனி கபூர் தயாரிக்கிறார். இந்த படத்தில் அஜித் ஒரு போலீஸ் அதிகாரியாக தோன்றப் போகிறார். தமிழிலும் தெலுங்கிலும் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகும் இந்த படத்திற்கு அஜித்தின் ரசிகர்கள் அதிக எதிர்பார்ப்பு கொண்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *