அவள் மட்டுமே ட்வீட் செய்தாள் .. இந்த முறை கோஹ்லி மீது! “கஸ்தூரி”

அவள் மட்டுமே ட்வீட் செய்தாள் .. இந்த முறை கோஹ்லி மீது! “கஸ்தூரி”

கோலிவுட் மூத்த நடிகை கஸ்தூரியின் ட்வீட் ட்விட்டரில் வெடிக்கிறது. அவர் செய்யும் ஒவ்வொரு ட்வீட்டும் ஒரு பரபரப்பை உருவாக்குகிறது. இதற்கிடையில், வனிதா விஜய்குமார் பிரச்சினையில் மீரா மிதுன் விவகாரம் குறித்த நையாண்டிகள் எவ்வளவு வைரலாகிவிட்டன என்பது அனைவருக்கும் தெரியும். கஸ்தூரியின் ட்வீட்டுகள் சமூக ஊடகங்களில் மட்டுமல்ல, ஊடகங்களிலும் பரபரப்பாகி வருகின்றன. அவரது ட்வீட்டுகளில் உள்ள நையாண்டிகள் நெட்டிசன்களை ஈர்க்கின்றன.

விராட் கோலி குறித்த அவரது சமீபத்திய ட்வீட் வைரலாகி வருகிறது. தீபாவளிக்கு பட்டாசு அணைக்கப்படவில்லை என்ற கோஹ்லி ட்வீட் ஏற்கனவே ரசிகர்களை கோபத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.இப்போது நாகார்ஜுனா அன்னமய்ய புகழ் கஸ்தூரி இந்த விஷயத்தில் ட்வீட் செய்ததும் மீண்டும் வைரலாகியுள்ளது.

மற்றொரு ட்வீட்டில், கோஹ்லி ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டார், “அனைவருக்கும் தீபாவளி வாழ்த்துக்கள். பட்டாசுகளை சுட வேண்டாம். தீபாவளி என்பது விளக்குகளின் பண்டிகை மட்டுமே.” இந்த ட்வீட்டைப் பார்த்த ரசிகர்கள் கோபமடைந்தனர். நீங்கள் இருந்தால் உங்கள் பிறந்தநாளுக்காக திருமண சுவரொட்டிகளை ஊதலாம். கோஹ்லியின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டங்கள் ஐபிஎல் பருவத்தில் நடைபெற்றது. துபாயில் பிரமாண்டமாக கொண்டாடப்பட்டது. பட்டாசு வெடித்தது மற்றும் திருவிழா உரத்த இரைச்சலுடன் கொண்டாடப்பட்டது. சுற்றுச்சூழல் மாசுபாடு பற்றி பூதங்களுக்கு நினைவில் இல்லை.

சமீபத்தில், கஸ்தூரி விராட் கோலியுடன் ஐக்கியப்பட்டார். விராட் கோலி வீடியோ குறித்து கஸ்தூரி ஆத்திரமடைந்தார். ‘தீபாவளிக்கு பட்டாசு வேண்டாம். விளக்குகள் போதுமானவை. உங்களுக்கு ஒன்பது விளையாட்டு கார்கள் தேவையா? காற்று இரைச்சல் மாசு அதிகரிக்கும்? ஒரு பைக் போதுமா? பட்டய விமானங்களில் இலக்கு திருமணங்கள் ஏன் .. விமான நிலையங்களில் சுமை ஏற்றப்படுவது எளிய பதிவு திருமணம் என்று விமர்சிக்கப்படுகிறது. மற்றொரு ட்வீட்டில், கஸ்தூரி, இளைஞர்களுக்கு முன்மாதிரியாக இருக்கும் விராட் கோலி, இதுபோன்ற பரிந்துரைகளுக்கு கொஞ்சம் சிந்தித்திருக்க வேண்டும் என்று கூறினார். தமிழகத்தின் சிவா காஷியில் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் தீபாவளி பட்டாசுகளை உருவாக்கி வருகின்றனர். தீபாவளி அவர்களுக்கு அரிசி பண்டிகை என்று கோஹ்லி கோபமடைந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *