வெற்றி பெற்றால் மகிழ்ச்சியோ தோற்றால் வருத்தமோ அடையாதவள் நான் கையை இழந்த பாஜக வேட்பாளர் பேட்டி!!

வெற்றி பெற்றால் மகிழ்ச்சியோ தோற்றால் வருத்தமோ அடையாதவள் நான் கையை இழந்த பாஜக வேட்பாளர் பேட்டி!!

இராணுவ வீரரை காப்பாற்றுவதற்காக தனது வலது கையை தியாகம் செய்த சத்தீஸ்கர் பெண் ஒருவர் இராணுவ வீரரின் மனைவியாக கேரளாவுக்கு வந்தார். உள்ளாட்சி அமைப்பின் தேர்தலில் தோல்வியடைந்தாலும், இது தன்னை வேதனைப்படுத்தாது என்று ஜோதி நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.

கேரள மாநிலம் கொல்லெங்கோடு தொகுதி பஞ்சாயத்தின் பாலத்துல்லி பிரிவைச் சேர்ந்த பாஜக வேட்பாளராக ஜோதி இருந்தார். சீரயங்காடு பஞ்சனகுளத்தில் உள்ள கோவையில் விமான நிலைய பி.வி.யில் சி.ஐ.எஸ்.எஃப் ஜவன் பலத்துல்லி.

அவர் 2011 இல் விகாஸின் மனைவியாக கேரளாவுக்கு வந்தார். கடந்த முறை விட இந்த முறை அவர் இங்கு அதிக வாக்குகளை பெற்றுள்ளார் எனக்காக வாக்களித்து எனக்காக வேண்டிய அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவிக்க இந்த வாய்ப்பை நான் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன். தோல்வியில் எந்த வருத்தமும் இல்லை. இது ஒரு அனுபவம். நான் 1,600 வாக்குகளைப் பெற்றது ஒரு பெரிய விஷயம் என்று நான் நினைக்கிறேன் 28 வாக்குகள் வித்தியாசம் என்பது நல்லதே

நான் வெல்லவில்லை என்று நினைத்து ஒதுங்கி நிற்க போவதில்லை இடவசதி இல்லாதவர்களுக்கான சமூக நடவடிக்கைகள் தொடரும் என அதே சிரித்த முகத்துடன் பதில் அளித்துள்ளார் ஜோதி.

ஜோதி தோல்வியை தழுவினாலும் தொடர்ந்து மக்கள் மத்தியில் பணியாற்ற விரும்புகிறார். என்னால் முடிந்ததைச் செய்வேன், ”என்கிறார் ஜோதி.ஜோதி தண்டேவாடா மாவட்டத்தில் பச்சேலியைச் சேர்ந்தவர், பஸ் பயணத்தின்போது ஜனவரி 3, 2010 அன்று கேரளாவிற்கு பயணம் செய்தபோது சத்தீஸ்கரில் துர்க்கில் பஸ் மீது டேங்கர் லாரி மோதியதை ஜோதி கவனித்தார்.

அவரை அறியாமல், முன் இருக்கையில் தூங்கிக் கொண்டிருந்த அந்த இளைஞனை ஜோதி பின்னால் இருந்து தள்ளி மீட்டார் இதற்கிடையில், ஜோதி வலது கை துண்டிக்கப்பட்டது. சி.ஐ.எஸ்.எஃப் பைலாடிலா முகாமில் பணிபுரிந்த விகாஸை ஜோதி மீட்டார். விகாஸ் பின்னர் ஜோதியை மணந்தார், அடுத்த ஆண்டும் இதே பஞ்சாயத்தில் ஜோதி போட்டியிட வேண்டும் எனவும் வெற்றியை பெற்று தருவோம் என அப்பகுதி இளைஞர்கள் ஜோதிக்கு ஆதரவு குரல் நீட்டி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close Bitnami banner
Bitnami